Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਦੇਖੋ ਪੰਜਾ ਬ ਦਾ ਮੌਸ-ਮ !

ਦੇਖੋ ਪੰਜਾ ਬ ਦਾ ਮੌਸ-ਮ !

ਪੰਜਾਬ ਮੌਸਮ ਅਠਾਈ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਤੀਹ ਅਪ੍ਰੈਲ ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ ਮੌਸਮ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸੰਬੰਧੀ ਇਹ ਅਨੁਮਾਨ ਆਇਆ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਕਈ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੇ ਜ਼ ਹਨ੍ਹੇ-ਰੀਆਂ ਬਣ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੁਝ ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮੀਂ-ਹ ਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਹਨੇ ਰੀਆਂ ਧੂ-ੜ ਭਰੀਆਂ ਹਵਾ ਵਾਂ ਚੱਲ ਸਕਦੀਆਂ ਨੇ ਉਸਦੇ ਜ਼ਿਕਰ ਪਹਿਲਾਂ ਸੰਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਅਨੁਸਾਰ ਹਨੇ-ਰੀਆਂ ਵਗ ਦੀਆਂ ਕਿਉ ਕਿਉ ਹਨ੍ਹੇਰੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਸੋ ਇਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਮੌਸ-ਮੀ ਕਾਰ-ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਾਪ-ਮਾਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤਾਪਮਾਨ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵੱਡਾ ਪਰਿਵਰਤਨ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਪਿੰਡ ਟੈਂਪਰੇਚਰ ਵਾਧੇ ਨੇ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਨੇਰੀ ਚੱਲਣ ਨੇੜੇ ਅਚਾ ਨਕ ਮੌਸ-ਮ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਤਬ-ਦੀਲੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ।

ਜਿਹੜੇ ਆਕਾਰ ਨਿਊ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਤਾਂ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਕੁ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਟੈਂਪਰੇਚਰ ਜਿਹੜਾ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਹੁਣ ਟੈਂਪਰੇਚਰ ਥੱਲੇ ਆ ਚੁੱਕੇ ਸਨ। ਲਗਭਗ ਅੱਠ ਤੋਂ ਦੱਸ ਡਿਗਰੀ। ਮੌਸਮ ਵਿਚ ਹਰ ਰੋਜ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਬਦੀ-ਲੀਆਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਜਾਣਕਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *