Home / ਸਕੀਮਾਂ / ਜੇ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਰਿਕਾਰਡ ਨਾ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਯਕੀਨ ਨੀ ਸੀ ਹੋਣਾ !

ਜੇ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਰਿਕਾਰਡ ਨਾ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਯਕੀਨ ਨੀ ਸੀ ਹੋਣਾ !

ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼੍ਰੀ ਦੇਵੀ ਜਿਨਾ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਵਖਰੀ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਈ ਜਿਨਾ ਨੂੰ ਹਰ ਸਿਤਾਰਾ ਵੀ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਹਰ ਦਰਸ਼ਕ ਵੀ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼੍ਰੀ ਦੇਵੀ ਜੀ ਦੀ ਲਾਈਫ ਦੇ ਵਿਚ ਅਕਸਰ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ੳੁਤਰਾਵ ਚੜਾਅ ੳੁਹਨਾ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਆਓਂਦੇ ਹੀ ਰਹੇ ਹਨ।

ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼੍ਰੀ ਦੇਵੀ ਜਿਨਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਦ ਵੀ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਪਤੀ ਤੇ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕੁਝ ਸਮੇ ਤਕ ਨੋਕ ਝੋਕ ਵੀ ਰਹੀ ।ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ੳੁਹ ਓਪਸ ਮੋਮੈਂਟ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਜਿਹਾ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀਆ ਹੀਰੋਇਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਅਕਸਰ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਕੈਮਰਿਆ ਦੇ ਵਿਚ ਕੈਦ ਹੋ ਕੇ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ।ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਮੋਮੈਂਟਸ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਸ਼੍ਰੀ ਦੇਵੀ ਹੋ ਚੁਕੀ ਹੈ ਜਿਨਾ ਦੀਆ ਅਜਿਹੀਆ ਤਸਵੀਰਾ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਵਿਚ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈਆਂ ।ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼੍ਰੀ ਦੇਵੀ ਤੇ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਪਤੀ ਆ ਰਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ

ਤੇ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਪਤੀ ਦੇ ਵਲੋ ੳੁਹਨਾ ਦੀ ਪੈਂਟ ਨੂੰ ਹੱਥ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿੱਛੋ ਚੁਕਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕੈਦ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹਵਾ ਹਵਾਈ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸ਼੍ਰੀ ਦੇਵੀ ਨਹੀ ਜਾਣਦੇ ਸਨ ਕਿ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਪਤੀ ਦੀ ਇਸ ਹਰਕਤ ਦੇ ਕਰਕੇ ੳੁਹ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਓਪਸ ਮੋਮੈਂਟ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਕਿਉਂ ਮਾ-ਰਿਆ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ, ਸੁਣੋ ਗੈਂ-ਗਸਟਰ ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਦੀ ਜ਼ੁਬਾਨੀ, !

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.