Home / ਸਕੀਮਾਂ / ਮੱਝ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀਤਾ !

ਮੱਝ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀਤਾ !

ਅਜ ਦੇ ਸਮੇ ਦੇ ਵਿਚ ਮਨੁਖ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਨਿਰਦਅ ਜੀਵ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਆਪਭੇ ਸਵਾਰਥ ਦੇ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ੳੁਹ ਸਿਰਫ ਤੇ ਸਿਰਫ ਆਪਣਾ ਫਾਇਦਾ ਦੇਖਦਾ ਹੈ ।ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਜਮਾਨੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕੋਈ ਵੀ ਆਪਣੇ ਫਾਇਦੇ ਦੇ ਲਈ ਹਰ ਸੰਭਵ ਕੋਸ਼ਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਕਿ ਮਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿਸ ਦੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਵੀ ਅਣਜਾਣ ਨਹੀ ਹੈ। ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਆਪ ਆਪਣੇ ਬਚਿਆ ਨੂੰ ਪਾਲਦੀ ਹੈ ੳੁਹਨਾ ਦਾ ਪੋਸ਼ਣ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮਾ ਚਾਹੇ ਇਨਸਾਨ ਦੇ ਰੂਪ ਦੇ ਵਿਚ ਹੋਵੇ ਚਾਹੇ ਮਾਂ ਦਾ ਰੂਪ ਕਿਸੇ ਜਾਨਵਰ ਦੇ ਵਿਚ ਹੋਵੇ ਤਦ ਵੀ ੳੁਹ ਇਹੀ ਸੋਚਦੀ ਤੇ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ੳੁਸ ਦਾ ਬੱਚਾ ਸਹੀ ਸਲਾਮਤ ਰਹੇ।

ੳੁਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤਰਾ ਦੀ ਕੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇਕ ਮਾਂ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਮੱਝ ਦੇ ਰੂਪ ਦੇ ਵਿਚ ਹੈ ਤੇ ੳੁਸ ਦਾ ਪੇਟ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਬਾਹਰ ਨੂੰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮੱਝ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਪਰੈਗਨੇਂਟ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਮਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਕੋਈ ਤਕਲੀਫ ਹੁੰਦੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ੳੁਸ ਦੀ ਦੇਖ ਰੇਖ ਦੇ ਲਈ ਤੇ ੳੁਸ ਨੂੰ ਬਚਾਓਣ ਦੇ ਲਈ ੳੁਹ ਭੀਖ ਵੀ ਮੰਗਣ ਲਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਬੜੀ ਹੀ ਤੇਜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਚਾਈਨਾ ਦੀ ਦਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਇਕ ਕਸਾਈ ਦੇ ਵਲੋ ਮੱਝ ਨੂੰ ਖਿਚ ਧਰੋਹ ਕੇ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਮੱਝ ੳੁਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣ ਦੇ ਲਈ ਰਾਜੀ ਨਹੀ ਹੁੰਦੀ ੳੁਹ ੳੁਥੇ ਹੀ ਬੈਠ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ੳੁਸ ਦੀਆ ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਪਾਣੀ ਆਓਣ ਲਗ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ।ਜਿਵੇ ਕਹਿ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ੳੁਸ ਨੂੰ ਛਡ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ੳੁਸ ਦੇ ਪੇਟ ਦੇ ਅੰਦਰ ਇਕ ਨੰਨਾ ਜਿਹਾ ਬੱਚਾ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ Sidhu Moose Wala ਦੇ ਮਾਤਾ ਦਾ ਨਵੀ Interview ਚ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.