Home / news / ਕੁੜੀ ਨੇ ਪਿਆਰ ਪਿੱਛੇ ਕੀਤੀਆ ਸਾਰੀਆ ਹੱਦਾ ਪਾਰ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀਤਾ !

ਕੁੜੀ ਨੇ ਪਿਆਰ ਪਿੱਛੇ ਕੀਤੀਆ ਸਾਰੀਆ ਹੱਦਾ ਪਾਰ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀਤਾ !

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ

ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ। ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਸਾਈਂ ਮਾਰਕੀਟ ਤੋ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ।ਇੱਥੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧਾਂ ਦੇ ਚੱਲਦੇ ਕੁੜੀ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਪੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।ਦੋਸਤੋ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਝਗੜਾ ਹੋਣ ਤੇ ਕੁੜੀ ਵੱਲੋਂ ਹਾਈਵੋਲਟੇਜ਼ ਡਰਾਮਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ

ਕੁੜੀ ਦੱਸਿਆ ਉਸ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹ ਉਸ ਦੇ ਨਾਂ ਹੁਣ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ।ਦੋਸਤੋ ਜਿਸਤੋਂ ਬਾਦ ਕੁੜੀ ਉੱਪਰਲੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪੂਰਾ ਜਲੂਸ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ।ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਜਿੰਨੇ ਵੀ ਲੋਕ ਸੜਕ ਤੋਂ ਲੰਘ ਰਹੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਮੂੰਹ ਚੁੱਕ ਚੁੱਕ

ਕੇ ਉੱਪਰ ਵੱਲ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ।ਦੋਸਤੋ ਆਖ਼ਰਕਾਰ ਇੱਥੇ ਚੱਲ ਕੀ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਦੋਸਤੋਂ ਦੱਸ ਦੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਉਸ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਦੇ ਗਾਰਡ ਨੇ ਉੱਪਰ ਜਾ ਕੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਸਮਝਾਇਆ ਗਿਆ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੱਸਿਆ ਉਹ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਡੇਢ ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮਗਜ਼ਮਾਰੀ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ ਉਸ ਨੂੰ

ਸਮਝਾਉਂਦਾ ਰਿਹਾ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਕੁੜੀ ਨਹੀਂ ਮੰਨੀ।ਦੋਸਤੋ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਗਾਰਡ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਮੈਂ ਬੇਹੱਦ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ ਪਰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਕੀ ਫ਼ਰਕ ਪੈ ਗਿਆ।ਦੋਸਤੋ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧਾਂ ਚਲਦੇ ਹੀ ਇਹ ਕੁੜੀ ਉੱਪਰ ਜਾ ਕੇ ਬੈਠ ਗਈ ਸੀ। ਦੋਸਤੋਂ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦਾ

ਨਾ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਹੈ।ਇਸਦੀ ਉਮਰ ਤੇਰਾਂ ਚੌਦਾਂ ਸਾਲ ਦੀ ਹੈ।ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਕੁੜੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਉਹ ਕਿਸੇ ਮੁੰਡੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹੈ ਉਸ ਦਾ ਕੋਈ ਬੌਇਫਰੈਂਡ ਹੈ ਹੁਣ ਉਸ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਇਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਤੋਂ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।ਦੋਸਤੋ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਝਗੜਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਮੁੰਡਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਤੋਂ ਮਨਾ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।ਦੋਸਤੋ ਉਸ ਗਾਰਡ ਵੱਲੋਂ ਮਿਹਨਤ ਕਰਕੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਸਮਝਾ ਕੇ ਥੱਲੇ ਲਾ ਲਿਆ ਗਿਆ

About admin

Check Also

ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਪਰਮੀਸ਼ ਵਰਮਾ ਨੂੰ ਕੱ-ਢੀਆਂ ਗਾ-ਲ੍ਹਾਂ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.