Home / ਸਕੀਮਾਂ / ਇੱਕ ਹੋਰ ਭਰਤੀ ਕਰਦੋ ਅਪਲਾਈ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆ ਲਈ ਖੁਸਖਬਰੀ !

ਇੱਕ ਹੋਰ ਭਰਤੀ ਕਰਦੋ ਅਪਲਾਈ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆ ਲਈ ਖੁਸਖਬਰੀ !

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ

ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ। ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਿਕੂਰਟਮੈਂਟ ਅਪਡੇਟ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹੋਇਆ ਜੋ ਰੇਲਵੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਰੇਲਵੇ ਵੱਲੋਂ ਆਊਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।ਦੋਸਤੋਂ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਲੋਕੇਸ਼ਨ ਆਲ ਇੰਡੀਆ ਦੀ ਹੈ। ਇਹਦੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ

ਸਿਲੈਕਸ਼ਨ ਮੈਰਿਟ ਬੇਸ ਤੇ ਹੋਵੇਗਾ।ਦੋਸਤੋ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀਆ ਮੁੰਡੇ ਦੋਵੇਂ ਹੀ ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨਾ ਆਨਲਾਈਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਆਲ ਇੰਡੀਆ ਦੇ ਕੈਂਡੀਡੇਟ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਦੋਵੇਂ ਇਲੀਜੀਬਲ ਹਨ। ਦੋਵੇਂ ਹੀ

ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਫੀਸ ਨਹੀਂ ਭਰਨੀ ਪਵੇਗੀ।ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਗਤਾ ਦਸਵੀਂ ਪਾਸ, ਬਾਰ੍ਹਵੀਂ ਪਾਸ ਤੇ ਆਈਟੀਆਈ ਵਾਲੇ ਕੈਂਡੀਡੇਟ ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ

ਸਿਲੈਕਸ਼ਨ ਮੈਰਿਟ ਬੇਸ ਤੇ ਹੀ ਹੋਵੇਗੀ।ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਫਿਟਰ ਦੀਆਂ ਦੋ ਸੌ ਇਕਆਸੀ ਪੋਸਟਾਂ , ਵੈਲਡਰ ਦੀਆਂ ਇਕਾਹਠ ਮਕੈਨੀਕਲ ਦੀਆਂ ਨੌੰ ,ਮਕੈਨੀਕਲ ਡੀਜ਼ਲ ਦੀਆਂ ਸਤਾਰਾ ਮਸ਼ੀਨਿਸਟ ਦੀਆਂ ਨੌਂ ਕਾਰਪੈਂਟਰ ਦੀਆਂ ਨੌ ,ਪੇਂਟਰ ਦੀਆਂ ਨੌਂ ਲਾਈਨਮੈਨਾਂ ਦੀਆਂ ਨੌ, ਜਨਰਲ ਦੀਆਂ ਨੌ , ਵਾਇਰਮੈਨ ਦੀਆਂ ਨੌ,ਇਲੈਕਟ੍ਰੀਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਦੋ ਸੌ ਵੀਹ ਪੋਸਟਾਂ ਅਊਟ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹ

About admin

Check Also

ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ Sidhu Moose Wala ਦੇ ਮਾਤਾ ਦਾ ਨਵੀ Interview ਚ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.