Home / ਵਾਇਰਲ / ਸਹੁਰਾ ਜ਼ ਬਰਨ ਬਣਾਂਦਾ ਸੀ ਨਹੂੰ ਨਾਲ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਸ ਬੰ ਧ

ਸਹੁਰਾ ਜ਼ ਬਰਨ ਬਣਾਂਦਾ ਸੀ ਨਹੂੰ ਨਾਲ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਸ ਬੰ ਧ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਸਥਿਤ ਹਨ ਇੱਕ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਇੱਕ ਕਾਲਪਨਿਕ ਕਹਾਣੀ ਹੈ ਇਸ ਕਹਾਣੀ ਵਿਚ ਇਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਪਰਿਵਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਨਵੀਂ ਦੁਲਹਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਦੇ ਸਹੁਰੇ ਦੀ ਉਸ ਉਪਰ ਗਲ ਤ ਨਜ਼ਰ ਪੈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਹ ਹਰ ਸਮੇਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਹ ਵਸ ਦਾ ਸ਼ਿ ਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਸੋਚਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ

ਕੁਝ ਦਿਨ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਚੱਲਦਾ ਰਿਹਾ ਉਸ ਦਾ ਸਹੁਰਾ ਕਿਸੇ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿਚ ਸੀ ਇਕ ਦਿਨ ਉਹ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦਾ ਹੁਕਮ ਮਿਲ ਗਿਆ ਮੁੰਡਾ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਂ ਪਿਓ ਕੋਲ ਛੱਡ ਗਿਆ। ਮਾਂ ਇੱਕ ਜੌਬ ਕਰਦੀ ਸੀ। ਉਹ ਸਵੇਰੇ ਜਾਂਦੀ ਤੇ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਆਉਂਦੀ। ਉਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਹਾਲੇ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਸਹੁਰਾ ਇਹ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਪਿਤਾ ਮੰਨਦੀ ਸੀ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕੋਲ ਛੱਡ ਗਿਆ ਪਰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦਾ ਪਿਤਾ ਹਰ ਸਮੇਂ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਉੱਪਰ ਮਾ ੜੀ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣ ਲੱਗ ਪਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਗ਼ਲ ਤ ਹਰ ਕਤਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਇਸ ਹ ਰਕਤਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਲੱਗ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਹੇਠਾਂ ਦੇਖੋ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਨੇ ਲਿਆ ਵੱਡਾ ਐਕਸ਼ਨ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *