Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪਤੀ ਦਾ ਕੀਤਾ 1.5 ਕਰੋੜ ਚ ਸੋ ਦਾ ਕਾਰਨ !

ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪਤੀ ਦਾ ਕੀਤਾ 1.5 ਕਰੋੜ ਚ ਸੋ ਦਾ ਕਾਰਨ !

ਭੋਪਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣਾ ਪਿਆਰ ਪਾਉਣ ਲਈ ਡੇਢ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਵੱਧ ਖਰਚ ਕੀਤੇ। ਉਸ ਨੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਦੋਹਰਾ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਪਤੀ ਨਾਲ 27 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਨਕਦ ਦੇ ਕੇ ਰਹਿਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ। ਪਤਨੀ ਵੀ ਸਹਿਮਤ ਹੋ ਗਈ ਤਾਂ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰੁਪਿਆਂ ਨਾਲ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਧੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਾਲ ਸਕੇ। ਰਾਜਧਾਨੀ ਦੀ ਕੁਟੰਬ ਕੋਰਟ ਦੀ ਸਲਾਹ ਰਾਹੀਂ ਸਾਰਾ ਮਾਮਲਾ ਸੁਲਝਾਇਆ ਗਿਆ। ਵੱਡੀ ਧੀ ਨੇ ਮਾਪਿਆਂ ਦੇ ਝਗ ੜੇ ਬਾਰੇ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ ਸੀ।

ਅਦਾਲਤ ਦੀ ਕੌਂਸਲਰ ਸਰਿਤਾ ਰਜਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਕ 16 ਸਾਲਾ ਲੜਕੀ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ ਸੀ ਕਿ ਮਾਪੇ ਅਕਸਰ ਝ ਗੜਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। 54 ਸਾਲਾ ਔਰਤ ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਇੱਕ 42 ਸਾਲਾਂ ਵਿਅਕਤੀ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਪਿਆਰ ਕਾਰਨ ਮਾਂ-ਪਿਓ ਲੜਦੇ ਹਨ। ਮੇਰੀ 12-ਸਾਲਾ ਛੋਟੀ ਭੈਣ ‘ਤੇ ਵੀ ਇਸ ਦਾ ਬੁਰਾ ਪ੍ਰਭਾ ਵ ਹੈ. ਲੜਕੀ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਔਰਤ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਇਕੱਠੇ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਿੱਦ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਪਿਆਂ ਦਰਮਿਆਨ ਹੋਰ ਲੜਾਈ ਹੋ ਗਈ। ਲੜਕੀ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਸਰਿਤਾ ਨੇ ਤਿੰਨਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਕਾਉਂਸਲਿੰਗ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ. ਤਿੰਨਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਪੜਾਵਾਂ ਲਈ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਗਈ. ਮਾਮੀ ਨੇ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਧੀਆਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੀ ਰਿਹਾਈ ਦੀ ਸ਼ਰਤ ਰੱਖੀ. ਇਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੇ ਸਵੀਕਾਰ ਲਿਆ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਲਵਪਰੀਤ ਬਾਰੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *