Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਰੁੱਸੇ ਘਰ-ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਜਨਾ-ਨੀ ਨੇ ਲਾ ਹੀਆਂ ਸ਼ਰ ਮਾਂ !

ਰੁੱਸੇ ਘਰ-ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਜਨਾ-ਨੀ ਨੇ ਲਾ ਹੀਆਂ ਸ਼ਰ ਮਾਂ !

ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਚ ਹੋਏ ਝਗ ੜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਰੱਖਿਆ ਪੈਰ ਆਖ਼ਰੀ ਹੋ ਸਕਦੈ। ਇਹੋ ਕੁਝ ਇਸ ਜ਼ਨਾਨੀ ਦਿਵਿਆ ਤਲ-ਵਾਰ ਨਾਲ ਉਸ ਚ ਆਪਣਾ ਸਹੁਰਾ ਘਰ ਛੱਡਿਆ ਤਾਂ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਵੀ ਦੇਖਣ ਲਈ ਤਰਸ ਰਹੀ ਹੈ। ਲੜਾ-ਈ ਝਗ-ੜੇ ਕਿਸ ਕੱਚ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਪਰ ਇਸ ਦਾ ਅਰਥ ਆਪਣੀ ਘਰਵਾਲਾ ਚੈੱਕ ਘਰ-ਵਾਲੀ ਨੂੰ ਨੀਚਾ ਦਿਖਾਉਣਾ ਕਦੇ ਦਿੱਤਾ। ਅਸਲ ਚ ਉਹ ਜਿਸ ਘਰ ਚ ਆਉਣ ਲਈ ਇਹ ਯੂਨਾਨੀ ਤਿਬਿਆ ਤਲ ਵਾਰ ਤੜਫ਼ ਰਹੀ ਹੈ।

ਉਸੇ ਘਰ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਇਕ ਠੋਕਰ ਮਾ-ਰ ਕੇ ਗਈ ਸੀ। ਅਸਲ ਚ ਪਤੀ ਪਤ-ਨੀ ਦੋਵਾਂ ਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੋ ਗਈ ਤੇ ਪਤੀ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰ ਛੱਡ ਕੇ ਜਾਣ ਲਈ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ। ਤੇ ਗੁੱਸੇ ਚ ਬੀਬੀਆਂ ਨੇ ਵੀ ਘਰ ਛੱਡਣਾ ਸਹੀ ਸਮ-ਝਿਆ ਤੇ ਪੈ ਗਈ ਥਾਣਿਆਂ ਦੇ ਚੱਕਰ ਚ ਆਮ ਇਨ-ਸਾਨ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ਼ ਮਿਲਦੇ ਕਈ ਵਾਰ ਕਈ ਦਹਾਕੇ ਬੀਤ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਪਰ ਦਿਵਿਆ ਆਪਣੀ ਮਮਤਾ ਕਿ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਅੰਦਰ ਹਾਰ ਗਈ।

ਜਦੋਂ ਉਸਦੀ ਢਿੱਡੋਂ ਜੰਮੇ ਮੁੰਡੇ ਹੀ ਉਸਦੇ ਯਾਨੀ ਆਪਣੇ ਨਾਨਕੀ ਰਹਿਣ ਤੋਂ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਦੋਂ ਪੁਲੀ-ਸ ਥਾਣਿਆਂ ਅਤੇ ਮਹਿਲਾ ਵਿੰਗ ਚ ਦੀਪਿਕਾ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ ਨਾ ਮਿਲਿਆ ਦੂਸਰੇ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਘਰ ਅਤੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਮਜੀਠਾ ਰੋਡ ਪੁਲੀ-ਸ ਸਟੇ-ਸ਼ਨ ਚ ਹੰਗਾ-ਮਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *