Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਕ ਰ ਤੂ ਤ !

ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਕ ਰ ਤੂ ਤ !

ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਬਰੇਲੀ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਦੇ 2 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਔਰਤ ਮਾਂ ਬਣ ਗਈ। ਪਰ ਇਸ ਔਰਤ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਨਾਮ ਲੈਣ ਤੋਂ ਇਨ ਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਕਿਰਦਾਰ ‘ਤੇ ਕਈ ਸਵਾਲ ਵੀ ਉਠਾਏ। ਪਤੀ ਨੇ ਪਤਨੀ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ਨੂੰ ਗਲਤ ਦੱਸਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੱਚਾ ਉਸ ਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਅਨੁਸਾਰ, ਉਸਨੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਨੀਮੂਨ ਨਹੀਂ ਮਨਾਇਆ।

ਤਾਂ ਫਿਰ ਬੱਚਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਿਵੇਂ ਬਣ ਗਿਆ? ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪਤਨੀ ਨੇ ਪਤੀ ਦੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਦੋ ਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਝੂਠਾ ਦੱਸਿਆ। ਇਹ ਸਾਰਾ ਮਾਮਲਾ ਇਜ਼ਤਨਗਰ ਥਾਣੇ ਖੇਤਰ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮਨਗਰ ਬਾਰੇ ਹੈ। ਪੀੜਤਾ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਆਪਣਾ ਕੇਸ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਉਸ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਪੀੜਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸੱਸ-ਸੱਸ ਉਸ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਹੀ ਬਦ ਨਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਘੱਟ ਦਾਜ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ ਲੋਕ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਗੋਦ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੇ। ਪਤੀ ਦੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋ ਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਥੱਕ ਕੇ ਪੀ ੜਤਾ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਖਿ ਲਾਫ ਕੇਸ ਵੀ ਦਾਇਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪੂਰਾ ਕੇਸ ਵਿਸਤਾਰ ਨਾਲ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਦੇਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਜ਼ਰੂਰ ਦਿਓ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *