Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਕੁੜੀ ਨੇ ਬਾਥਰੂਮ ਚ ਸਰੇਆਮ ਹੀ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ !

ਕੁੜੀ ਨੇ ਬਾਥਰੂਮ ਚ ਸਰੇਆਮ ਹੀ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ !

ਗੁਸਲਖਾਨੇ ਵਿਚ ਛੀਲੀਆਂ ਅਤੇ ਮੱਕੜੀਆਂ ਆਮ ਹਨ. ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਡਰਦੇ ਹਨ. ਗੇੱਕੋ ਅਜੇ ਵੀ ਸਮਝਣ ਯੋਗ ਹੈ, ਪਰ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਲੋਕ ਮੱਕੜੀ ਤੋਂ ਡਰਦੇ ਹਨ. ਇਸ ਦਾ ਇਕ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਮੱਕੜੀ ਆਕਾਰ ਵਿਚ ਵੀ ਛੋਟਾ ਹੈ. ਪਰ ਉਦੋਂ ਕੀ ਜੇ ਬਾਸਕਟਬਾਲ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮੱਕੜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਥਰੂਮ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ? ਯਕੀਨਨ ਕੋਈ ਵੀ ਇੰਨੇ ਵੱਡੇ ਮੱਕੜੀ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਕੌਣ ਨਹੀਂ ਡਰੇਗਾ ਹੁਣ ਇਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਲਓ ਜੋ ਪਰਥ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ

ਕੈਥੀ ਕੌਕਸ ਨਾਮ ਦੀ ਇਸ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਫੋਟੋ ਉਸਦੇ ਬਾਥਰੂਮ ਦੀ ਹੈ. ਜਦੋਂ ਉਹ ਨਹਾਉਣ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ, ਉਸਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਵਿਸ਼ਾਲ ਮੱਕੜੀ ਬਾਥਰੂਮ ਦੀ ਕੰਧ ਤੇ ਬੈਠੀ ਸੀ. ਇਹ ਅਕਾਰ ਵਿੱਚ ਇੰਨਾ ਵੱਡਾ ਅਤੇ ਡਰਾਉਣਾ ਸੀ ਕਿ ਕੈਥੀ ਇੱਕ ਪਲ ਲਈ ਵੀ ਡਰ ਗਿਆ. ਫਿਰ ਉਸ ਨੇ ਇਸ ਦੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਲਈ

ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਵਿਸ਼ਾਲ ਮੱਕੜੀ ਹੰਟਸਮੈਨ ਮੱਕੜੀ ਹੈ. ਅੱਠ-ਪੈਰ ਵਾਲਾ ਮੱਕੜੀ ਆਕਾਰ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ. ਕੈਥੀ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਮੱਕੜੀ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਕਿ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਡਿੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਉਹ ਤੁਰੰਤ ਮੱਕੜੀ ਨੂੰ ਭਜਾ ਦੇਣ. ਇਹ ਗਰਮ ਪਾਣੀ ਦੇ ਭਾਫ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਤੇ ਡਿੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਨੂੰ ਕਿਸ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਧਮਕੀ ! “

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *