Home / news / ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਪੰਜਾਬੀ ਮੁੰਡਾ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਟਰੱਕ !

ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਪੰਜਾਬੀ ਮੁੰਡਾ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਟਰੱਕ !

ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੇ ਵਲੋ ਸਾਨੂੰ ਜੋ ਜਿੰਦਗੀ ਬਖਸ਼ੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ੳੁਹ ਬੜੀ ਹੀ ਅਨਮੋਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹਰ ਇਕ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦਾ ਨਾਤਾ ੳੁਸ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਮਾ ਪਿਓ, ਭੈਣ ਭਰਾ ਆਦਿ ਬੜੇ ਜਿਹੇ ਹਨ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਆਪਣੀ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਰਾ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵੀ ਬਰਬਾਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਵੀ ਗਲਤੀ ਨਹੀ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੀ ਮੌ ਤ ਸਾਡੀ ਗਲਤੀ ਕਰਕੇ ਹੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਕਿ ਇਕ ਸਿੱਖ ਨੋਜਵਾਨ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਵਿਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿਚ ਟਰੱਕ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਦਾ ਟਰੱਕ ਸੜਕ ਤੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਅੱਖ ਕੁਝ ਸਕਿੰਟ ਦੇ ਲਈ ਲਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਇਕ ਦਮ ਟਰੱਕ ਦਾ ਬੈਲੇਂਸ ਵਿਗੜਦਾ ਹੈ ਤੇ ਟਰੱਕ ਸੜਕ ਤੋ ਨੀਚੇ ਨੂੰ ਲਹਿ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ਟਰੱਕ ਦੇ ਵਿਚ ਸਮਾਨ ੳੁਥਲ ਪੁਥਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ੳੁਸ ਵੀਰ ਦਾ ਪਰਨਾ ਵੀ ਲਹਿ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਕੁਝ ਸਮੇ ਦੇ ਲਈ ੳੁਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀ ਸੁਝਦਾ ਕਿ ੳੁਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੀ ਬਣਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਕਰਕੇ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਵੀ ਗਲਤੀ ਨਹੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਕਈ ਵਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਨੀਂਦ ਦੇ ਵਿਚ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ੳੁਹ ਅਰਾਮ ਨਹੀ ਕਰਦੇ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਡਰਾਈਵ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਕਰਕੇ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵੱਡਾ ਹਾਦਸਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਮੌ ਤ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਇਕੱਲੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਦੇ ਸਾਥੀ ਲਈ ਲਿਆ ਵੱਡਾ ਸਟੈਂਡ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.