Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਬੰਦ ਕਮਰੇ ਚ ਦੇਖੋ ਨਰਸ ਤੇ ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਕਰਤੂਤ !

ਬੰਦ ਕਮਰੇ ਚ ਦੇਖੋ ਨਰਸ ਤੇ ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਕਰਤੂਤ !

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਮੈਜਿਸਟਰੇਟ ਰਵਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਮੰਡ ਨੇ ਰਾਮ ਨਰਸਿੰਘ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਦੌਰਾਨ ਹੰਗਾਮੇ ‘ਤੇ ਸਖ ਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦਿਆਂ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਥੱ ਪੜ ਮਾਰਨ ਵਾਲੀ ਨਰਸ ਕਾਵਿਆ ਨੂੰ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਕੋਰੋਨਾ ਪੀਰੀਅਡ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾ ਨਿਭਾ ਰਹੇ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਡਾ ਬੀ ਐਮ ਨਗਰ ਦੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਡਾਕਟਰ ਅਤੇ ਨਰਸ ਦਰਮਿਆਨ ਹੋਈ ਲੜਾਈ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਤਿੱਖੀ ਬ ਹਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਰਸ ਨੇ ਡਾ. ਬੀ.ਐਮ.ਨਗਰ ਨੂੰ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਥੱਪ ੜ ਮਾਰਿਆ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸੋਮਵਾਰ ਰਾਤ ਕਰੀਬ 9 ਵਜੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਐਮਰ ਜੈਂਸੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਰੋਨਾ ਦੀ ਲਾਗ ਨਾਲ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਇੱਕ ਨਰਸ ਕਵਿਤਾ ਅਤੇ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਸੀਐਮਐਸ ਬੀਐਮ ਨਗਰ ਵਿੱਚ ਫਾਈਲ ਉੱਤੇ ਦਸਤਖਤਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਬਹਿ ਸ ਹੋਈ।

ਹੰ ਗਾਮਾ ਇੰਨਾ ਵਧਿਆ ਹੈ ਕਿ ਨਰਸ ਨੇ ਇੱਕ ਰਿਟਾਇਰਡ ਸੀਐਮਐਸ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਮਾਰੀ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾ ਕਰਦਿਆਂ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਥੱ ਪੜ ਮਾਰਿਆ. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਨਰਸ ਨੂੰ ਥੱਪ ੜ ਵੀ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ। ਨਰਸ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰ ਦਰਮਿਆਨ ਲੜਾ ਈ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡੀਐਮ ਨੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਦੇ ਆਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ। ਹੁਣ ਡੀਐਮ ਨੇ ਦੋਵਾਂ ਖ਼ਿਲਾ ਫ਼ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *